ยินดีต้อนรับสู่ Components-center.com
ภาษาไทย

เลือกภาษา

  1. English
  2. Deutsch
  3. Italia
  4. Slovenská
  5. Français
  6. Svenska
  7. čeština
  8. Dansk
  9. Magyarország
  10. Türk dili
  11. español
  12. Português
  13. 한국의
  14. Gaeilge
  15. Suomi
  16. Slovenija
  17. Nederland
  18. Hrvatska
  19. Български език
  20. românesc
  21. ภาษาไทย
  22. Kongeriket
  23. tiếng Việt
ยกเลิก
RFQs / Order
Part No. Manufacturer Qty  
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > สายเคเบิล > สายไฟเบอร์ออปติก

สายไฟเบอร์ออปติก9112 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>
7-1907130-0

TE Connectivity AMP Connectors

7-1907130-0
ลักษณะ:FO C/A LC VIO MTRJ 62.5 ORN
TE Connectivity AMP Connectors
TE Connectivity AMP Connectors- TE Connectivity AMP, formerly Tyco Electronics AMP is the world's leader in the development and manufacture of a wide variety of electronic/electrical connectors and interconnection systems. Products range from terminals and splices to sophisticated high speed printed circuit board connectors and IC sockets, to USB and Circular Connectors.
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:33571110205001
  • ผู้ผลิต:HARTING
  • ลักษณะ:CABLE ASSEMBLY FO HYBRID LC DUPL
  • มีสินค้า:165
6374110-6 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:59849-M004
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CA F MTP-MTP IB 4X-SX50 4M
  • มีสินค้า:4018
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1906078-1
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:C/A FO LC AQU SC ZIPCORD XG A
  • มีสินค้า:1425
5503995-5 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5503995-5
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CABLE ASSEM FIBER ST-ST 10 METER
  • มีสินค้า:4543
6374615-6 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6374615-6
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:C/A LC-SC DUP 62.5/125, 6M
  • มีสินค้า:1173
17-300320-07 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:17-300320-07
  • ผู้ผลิต:Conec
  • ลักษณะ:FIBER OPTIC ASSY IP67 7M
  • มีสินค้า:427
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1062847000
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:12F RIBBN TK JCKT LOOPBACK
  • มีสินค้า:657
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1907118-8
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:FO C/A LC ORN MTRJ 50/125 ORN
  • มีสินค้า:1235
9-5503959-7 Image
6374614-1 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6374614-1
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:C/A 2.0MM 62.5/125 LC-SC 1M
  • มีสินค้า:3255
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:IF 1N1Q-10-0
  • ผู้ผลิต:Industrial Fiberoptics
  • ลักษณะ:PATCH CORDS HARSH ENV 10M
  • มีสินค้า:981
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1985517-5
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:C/A 2MM OFNR XG,LC GRN W/O KEY
  • มีสินค้า:960
1906070-3 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1906070-3
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN ASSY LC-DUP/SC-DUP RED 3M
  • มีสินค้า:4205
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6374109-6
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:C/A 62.5/125 1.6MM LC 1.4M
  • มีสินค้า:3713
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:NKFXGR022-SM10
  • ผู้ผลิต:Panduit Corp
  • ลักษณะ:PATCH CORD
  • มีสินค้า:3865
5504970-1 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5504970-1
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CABLE ASSEM FIBER SC-SC 1 METER
  • มีสินค้า:3625

สายไฟเบอร์ออปติก9112 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>